HOME
DESIGN
CONTACT
Header Ads
Home
HABARI
BURUDANI
MAGAZETI
MICHEZO
SIASA
JAMII
KIMATAIFA
TETESI
BEHEBE TV
Home
/
Unlabelled
/
MAGAZETI LEO DECEMBER 23,2024
MAGAZETI LEO DECEMBER 23,2024
BAHEBE STAR
11:53:00 AM
No comments
Subscribe to:
Post Comments ( Atom )
UKIWA GEITA SIKILIZA
Total Pageviews
JIUNGE NA MIMI KILA SIKU
HABARI ZILIZOSOMWA ZAIDI
DC Amuweka Ndani Dk Mary Nagu (Mbunge wa Hanang -CCM )
Mbunge wa Hanang (CCM), Dk Mary Nagu jana alishikiliwa kwa muda polisi baada ya kutokea vurugu katika kikao cha kamati ya siasa ya chama...
FACEBOOK IMECHANGIA ONGEZEKO LA TALAKA CHINA.
Maafisa nchini Uchina wanaulaumu mtandao wa kijamii wa Facebook kwa ongezeko la idadi ya talaka nchini humo. Shirika la habari la serikali ...
MKE WA DK SLAA AFUNGUKA.
Mke wa Dk Willibrod Slaa, Josephine Mushumbusi Siku moja baada ya Katibu Mkuu wa Chadema, Dk Willibrod Slaa kuzungumza na ...
MABOYA NDANI YA MLIMA WA MOTO NA WAIMBAJI MBALIMBALI.
Mlinzi wa Lowassa Atimuliwa.....Ni ofisa usalama mwandamizi aliyepigana Vita ya Uganda, Alikuwa ‘bodyguard’ wa Nyerere aliyemfia mikononi
Aliyekuwa mlinzi wa Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa, ofisa usalama mwandamizi, Aloyce Tendewa, amefukuzwa kazi. Kwa mujibu wa...
Walimu Watatu Wakatwakatwa Mapanga Huko Musoma, Mara
Walimu watatu wa shule ya Secondary Mara iliyopo katika manispaa ya mji wa Musoma Mkoani Mara,Vedastus Rwechungula ,Juma Amos Na Maccelo ...
Post a Comment